|
Biyan
|
|
|
Zaɓuɓɓukan biyan kuɗi furanni furanni Rasha
Yadda ake biya ta katin kiredit tare da Robokassa.
Kuna iya biyan kuɗin samfurin/sabis ɗin da aka umarce ku tare da katin banki akan layi nan da nan bayan ƙirƙirar odar - zaku ga maɓallin da ya dace akan shafin kammala oda.
Don biyan kuɗi tare da katin banki, za a tura ku zuwa amintaccen shafin biyan kuɗi na kamfanin sarrafawa Robokassa. Shafin biyan kuɗi ya cika sabbin buƙatun tsaro na duniya na Visa, MasterCard, tsarin biyan kuɗi na MIR. Lokacin biya tare da katin banki, shigar da lambarsa, ranar karewa, lambar CVV da aka nuna a baya, da sunan farko da na ƙarshe na mai shi da bayanan tuntuɓar mai katin.
Tabbatar cewa kun shigar da daidaitattun bayanai, sannan danna maɓallin "Biyan".
Idan katin bankin ku yana goyon bayan fasahar 3D Secure, kai tsaye za ku je gidan yanar gizon bankinku, inda za a umarce ku da shigar da lambar kunnawa ta sirri, wanda za a aika ta SMS zuwa wayar (wanda aka bayyana lokacin bayar da katin ku).
Idan an shigar da bayanan katin daidai kuma akwai isasshen kuɗi akan asusun, zaku ga tabbacin biyan kuɗi don oda. Bayan haka, za a umarce ku da ku koma shafin kantin.
hanyar mayar da kuɗi.
Don cikakken ko wani ɓangare na mayar da kuɗi zuwa katin, kuna buƙatar tuntuɓar kantin. Za a mayar da kuɗin kai tsaye zuwa katin ku a cikin kwanaki 2-3. Matsakaicin lokacin dawowa ya dogara da takardar sayan odar da kuma bankin da ya ba da katin (matsakaicin lokacin dawowa ba zai iya wuce kwanaki 30 ba).
Ana gudanar da sarrafa bayanan sirrin da aka samu na mai katin a cibiyar sarrafa Kuɗi na hankali, wanda aka tabbatar da shi bisa ga PCI DSS (Katin Katin Masana'antu na Data Security Standard), don haka, bayanan katin mai siye baya samuwa ga kantin sayar da kan layi.
Ana tabbatar da tsaro na biyan kuɗi ta hanyar amfani da fasahar tsaro ta zamani waɗanda tsarin biyan kuɗi na duniya VISA, Mastercard, MIR: Visa Secure, Mastercard SecureCode, MirAccept da rufaffiyar cibiyoyin sadarwar banki ke ba da garantin tsaro ga ma'amala tare da katunan banki.
Biya ta hanyar PayPal: Kuna iya biya ta hanyar PayPal. Yana da cikakken aminci. PayPal tsarin yin aiki. Canja wurin zuwa tsarin biyan kuɗi yana zama ta atomatik.
Yadda za a biya a tsabar kudi na Moscow: Idan kuna zaune a Moscow, ba kwa buƙatar ku je ko'ina don biya bouquet wanda za ku yi oda. Idan ka karɓi bouquet mai jigilar kaya wanda ya kawo maka bouquet, ita kanta za ta karɓi kuɗi. Idan bouquet ɗin ta karɓi wani mutum: idan aka ba da bulogi a matsayin kyauta ga mutumin da kuka umarce shi da shi, saka adireshin da za ku iya isa wurin mai aikawa don liyafar biyan kuɗi. Kuna iya karɓar ƙarin bayani a cikin sabis na bayarwa ta wayoyi: +7 (495) 411-11-21.
Yadda ake biyan kuɗi ta Banki: Idan kuna zaune a wani birni kuma kuna iya biyan odar isar da bouquet. Don wannan dalili ya zama dole a gare ku ku biya odar (a cikin rubles don ƙimar Babban Bankin Tarayyar Rasha a ranar biyan kuɗi) ta kowane Banki akan buƙatun:
Ƙungiya ɗaya ɗaya ɗan kasuwa DVORIANCHENKO VIACHESLAV YURYEVICH